CHỦ ĐỀ: Hỗ trợ áp khuôn!

Hỗ trợ áp khuôn! 15 12 2011 16:28 #1332

Trong khi sử dụng TDT, đến phần thiết kế áo đường tôi cũng gặp phải vướng mắc như thắc mắc của bạn nguyenbahao. Nhưng vẫn chưa thấy TDT trả lời. Hiện tại vấn đề này xảy ra rất nhiều cho các đường miền núi thiết kế mới (không trên nền đường cũ). Lấy VD: Khuôn trên nền đào thì lớp cuối là xáo xới K98 dày 30cm, khuôn trên nền đắp lớp cuối là đắp K98 dày 50cm. TDT ko áp được cùng lúc 2 loại khuôn này. Câu chuyện về lề gia cố cũng tương tự.
Đề nghị TDT xử lý và giải quyết giúp vấn đề sớm nhất.
Trả lời vào địa chỉ Email này! Cám ơn nhiều!
Không cho phép Khách xem viết bài.

Trả lời: Hỗ trợ áp khuôn! 16 12 2011 09:35 #1333

• hungdo
  • hungdo's Avatar
  • Administrator
QUANGVANTUE viết:
Trong khi sử dụng TDT, đến phần thiết kế áo đường tôi cũng gặp phải vướng mắc như thắc mắc của bạn nguyenbahao. Nhưng vẫn chưa thấy TDT trả lời. Hiện tại vấn đề này xảy ra rất nhiều cho các đường miền núi thiết kế mới (không trên nền đường cũ). Lấy VD: Khuôn trên nền đào thì lớp cuối là xáo xới K98 dày 30cm, khuôn trên nền đắp lớp cuối là đắp K98 dày 50cm. TDT ko áp được cùng lúc 2 loại khuôn này. Câu chuyện về lề gia cố cũng tương tự.
Đề nghị TDT xử lý và giải quyết giúp vấn đề sớm nhất.
Trả lời vào địa chỉ Email này! Cám ơn nhiều!

Trả lời:
Chào bạn, vấn đề của bạn vnroad hoàn toàn có thể đáp úng được, để làm được việc này bạn nên xem hướng dẫn phần áp khuôn theo lớp địa chất.

Trả lời: Hỗ trợ áp khuôn! 17 12 2011 08:03 #1334

Cám ơn bạn đã trả lời, mình đã làm theo phương pháp áp khuôn theo địa chất nhưng không giải quyết được vấn đề của lề gia cố.
VD: trường hợp lề gia cố giống kết cấu mặt đường, cũng có xáo xới K98 30cm với nền đào và đắp K98 50cm với nền đắp thì không giải quyết được.
Đề nghị các Addmin giải quyết sớm giúp vấn đề này! Trân trọng cám ơn.

Trả lời: Hỗ trợ áp khuôn! 19 12 2011 09:29 #1336

• hungdo
  • hungdo's Avatar
  • Administrator
QUANGVANTUE viết:
Cám ơn bạn đã trả lời, mình đã làm theo phương pháp áp khuôn theo địa chất nhưng không giải quyết được vấn đề của lề gia cố.
VD: trường hợp lề gia cố giống kết cấu mặt đường, cũng có xáo xới K98 30cm với nền đào và đắp K98 50cm với nền đắp thì không giải quyết được.
Đề nghị các Addmin giải quyết sớm giúp vấn đề này! Trân trọng cám ơn.

Trả lời:
Hiện tại áp khuôn theo lớp địa chất vnroad mới sét tới khuôn cho phần mặt đường, bạn muốn áp khuôn địa chất cho cả phần lề gia cố thì phải chờ tdt cập nhật them. Chúng tối rất mong bạn lien hệ trực tiếp với công ty để được cung cấp bản cập nhật sớm nhất có thể.
Chúc bạn sức khoẻ và thành công.
Thời gian tạo trang: 0.062 giây